ప్రేమ, శృంగార జీవితంలో యువతులు ఎక్కువగా ముద్దూ ముచ్చట్లకే ప్రాధాన్యత ఇస్తున్నట్టు ఓ సర్వేలో తేలింది. అయితే, యువకుల పరిస్థితి ఇందుకు పూర్తి భిన్నంగా ఉంటుంది. సాధారణంగా యువ జంటల మధ్య అనుబంధాన్ని పెంచే శక్తి ముద్దుకు ఉంది. అయితే, అదే ముద్దు ఆ సంబంధాన్ని తెంచగలదని అనేక పరిశోధనల్లో వెల్లడైంది. తొలి ముద్దు విషయంలో మగవారి ఉద్దేశం, ఆడవారి ఉద్దేశం ఒకేలా ఉండదట. ముద్దును తమలోని సెక్స్‌ కోర్కెను తెలియజేసేందుకు యువకులు వాడుకుంటే.. యువతులు మాత్రం తమ మధ్య అనుబంధం పెరగడానికి సాధనంగా భావిస్తారట.

అందుకే ఆడవారు ఎక్కువగా ముద్దులకు ప్రాధాన్యత ఇస్తూ తమ ముద్దూ ముచ్చట్లను తీర్చేవారి కోసం ఎదురు చూస్తారట. అలాంటి భర్తకు భార్య దాసోహమై పోతుందట. అందువల్లే ప్రతి స్త్రీ కూడా అంగ ప్రవేశానికి ముందు ముద్దు కావాలని, సెక్స్‌ తర్వాత కూడా ముద్దుల వర్షం కురిపించాలని ప్రతి మహిళ కోరుకుంటుందట. ఈ ముద్దులతో ఎంతగా ముంచెత్తితో అంతగా వారు ఆనందపడిపోతారట. సాధారణంగా పురుషుడు లేదా భర్త తన ప్రియురాలు లేదా భార్యతో సెక్స్‌ క్రీడకు ఉపక్రమించక ముందే కౌగిలించుకుని ముద్దు పెట్టుకుంటాడు. ఇది సాధారణంగా జరిగేది. అయితే, స్త్రీ లేదా ప్రియురాలు మాత్రం సెక్స్‌ పూర్తయిన తర్వాత తన భర్తను లేదా ప్రియుడిని గాఢంగా హత్తుకుని ముద్దు పెట్టుకుంటుందని ఒక సర్వేలో వెల్లడైంది. స్త్రీలు ఇలా చేయడానికి కారణం లేకపోలేదని శాస్త్రవేత్తలు చెపుతున్నారు.

పురుషుడు అయితే, తన జీవిత భాగస్వామి లేదా ప్రియురాలితో మరింత సాన్నిహిత్యాన్ని, బంధాన్ని కోరుకుంటున్నట్టు కౌగిలి రూపంలో వ్యక్తం చేస్తాడట. అదే స్త్రీ విషయానికి వస్తే.. సెక్స్‌తోనే రిప్రొడక్టివ్‌ స్ట్రేజీస్‌ అయిపోవని, శృంగారం పూర్తయిన తర్వాత కూడా అవి పనిచేస్తుంటాయని అందుకే స్త్రీ సెక్స్‌ తర్వాత భర్తను లేదా ప్రియుడిని కొద్దిసేపు గట్టిగా కౌగలించుకుంటుందని స్త్రీల ప్రవర్తనపై జరిపిన ఒక అధ్యయనం వెల్లడించింది. దీంతో పాటు భవిష్యత్‌ సంబంధ ఆపేక్షలు, స్పెర్మ్‌ను రిటెన్షన్‌, కాంపిటీషన్‌, మోట్‌ గార్డింగ్‌, గర్భం దాల్చడం వంటి అనేక కోరికలు స్త్రీలు అలా ప్రవర్తించడానికి కారణని అంటున్నారు.

అలాగే, స్త్రీలు సన్నిహిత సంభాషణలు సాగించడం, గాఢచుంభనాలు చేసుకోవడం, తన భర్తను దగ్గరకు తీసుకుని ఎదకు బాగా హత్తుకోవడం, తన ప్రేమను వ్యక్తం చేయడం, సెక్స్‌ తర్వాత చర్చించుకోవడం వంటి విషయాలపై బాగా ఆసక్తి చూపుతున్నట్టు తేల్చింది. అందుకే సెక్స్‌ తర్వాత ముద్దులు పెట్టుకోవడాన్ని స్త్రీలు ఇష్టపడుతున్నట్టు ఆ అధ్యయనంలో తేలింది. ‘మా అక్కయ్య భర్త అంటే నాకు చాలా ఇష్టం. రెండేళ్ల క్రితం మా అక్కయ్యకు ఆరోగ్యం బాగాలేకపోతే నేను సహాయంగా వెళ్లాను.

అప్పట్లో బావకు అన్నీ నేనే అందించేదాన్ని. ఓసారి బావకు దుస్తులు అందిస్తూ ఉండలేక గట్టిగా కౌగలించుకున్నాను. దాంతో ఆయన కొద్దిసేపు ఆగాక దూరంగా నెట్టి ఎందుకిలా చేశావని అడిగాడు. నాకు నువ్వంటే ఇష్టమని చెప్పాను. ఆయన ఏమీ మాట్లాడకుండా వెళ్లిపోయాడు. ఆ తర్వాత మరోసారి అక్కయ్య ఇంట్లో లేనపుడు బావతో నాకు సెక్సు కావాలని గోల చేశాను. ఒత్తిడి చేసి అతడితో సెక్సులో పాల్గొన్నాను. అలా వీలున్నప్పుడలా పాల్గొంటూనే ఉన్నాను. ఇపుడు ఇంట్లో పెళ్లి సంబంధాలు చూస్తున్నారు. నాకు మరొకర్ని చేసుకోవాలని లేదు. బావతో అలా ఉండిపోవాలనిపిస్తోంది. కానీ ఇదేమీ అక్కకు తెలియదు.

బావ కూడా ఇంతకుముందులా విముఖత చూపించడంలేదు. నేను అడిగినపుడల్లా సెక్సులో పాల్గొంటున్నారు. ఈ బంధం ఇలాగే కొనసాగితే అక్కకు ద్రోహం చేసినట్లవుతుందా? ఆకర్షణకు లోనై మీరు ఇలాంటి పనికి పూనుకున్నారు. ముందు అక్కడి నుంచి మీ పుట్టింటికి తిరిగి వెళ్లిపోండి.

మీ ఒత్తిడితోనే అతడు అవకాశం తీసుకుని సెక్సు చేస్తున్నాడు. మీ చర్య వల్ల మీ జీవితంతోపాటు మీ అక్క జీవితం కూడా సమస్యలవలయంలో పడుతుంది. వారికి దూరంగా వెళ్లి కొత్త జీవితాన్ని ప్రారంభించండి. మీరు ఇంకా ఈ అక్రమ సంబంధాన్ని కొనసాగించాలని చూస్తే మీ జీవితంతోపాటు మీ అక్క జీవితం కూడా నాశనమవుతుంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here