రాయ్‌బరేలీ (ఉత్తరప్రదేశ్), ఏప్రిల్ 22 (న్యూస్‌టైమ్): యూపీఏ అధ్యక్షురాలు సోనియా గాంధీ సోమవారం నుంచి రెండు రోజుల పాటు ఉత్తరప్రదేశ్‌లో పర్యటించనున్నారు. తను పోటీచేస్తున్న రాయ్‌బరేలీ నియోజకవర్గం సహా తనయుడు, కాంగ్రెస్ జాతీయ అధ్యక్షుడు రాహుల్ గాంధీ పోటీచేస్తున్న అమేథీ లోక్‌సభ నియోజకవర్గాల పరిధిలో ఆమె ఎన్నికల ప్రచారం చేయనున్నారు. ఈ విషయాన్ని ఏఐసీసీ సీనియర్ నేత, కాంగ్రెస్ పార్టీ మీడియా కమిటీ ఛైర్మన్ ఇందిరావు విక్రమ్‌సింగ్ ధ్రువీకరించారు.

సోమవారం మధ్యాహ్నం 2 గంటలకు సోనియా గాంధీ తన కుమార్తె, కాంగ్రెస్ పార్టీ ప్రధాన కార్యదర్శి ప్రియాంక గాంధీ వాద్రాతో కలిసి ఫుర్స్‌టన్జ్ విమానాశ్రయానికి చేరుకుంటారు. ఆ తరువాత వారిద్దరూ కెనాల్ కోఠిలో టిలోయి అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం పరిధిలోని కార్మికులతో సమావేశం కానున్నారు.

సోనియా గాంధీ భువవీ అతిధిగృహానికి చేరుకుని, అక్కడి నుంచి రాయ్‌బరేలీ జిల్లాలోని పలు ప్రాంతాలలో పర్యటిస్తారు. అమరావళి, మీర్గంజ్లలో ఏర్పాటుచేసిన కాంగ్రెస్ బహిరంగ సభల్లో సోనియా పాల్గొంటారు. అనంతరం, ఆమె గేదె అతిథి గృహానికి చేరుకుని అక్కడ బస చేస్తారు. మంగళవారం ప్రియాంక గాంధీతో కలిసి అమేథీ పర్యటనకు వెళ్తారు.