ఇటీవల కాలంలో యువత కొన్ని విషయాలలో బరితెగిస్తోందనే చెప్పాలి. చదవు విషయంలో తోటివారితో పోటీపడితే పరవాలేదు కానీ, చివరికి శారీరక వాంఛలు తీర్చుకోవడానికీ పోటీపడితేనే బతుకు తలకిందులయ్యే ప్రమాదం ఉంది. ‘‘ఎలాగూ కొద్ది రోజుల్లో పెళ్లి చేసుకుంటాము కదా? ఈ గ్యాపులో కలిస్తే తప్పేమిటి’’ అనుకునేవారి సంఖ్య క్రమంగా పెరుగుతున్నట్లు ఒక సర్వేలో తేలింది. దీన్ని బట్టి అలాంటి వాంఛలు, ఆలోచనలూ కలిగిన వారిని బరితెగించినవారే అనాల్సి వస్తుంది.

వాళ్లిద్దరి పెళ్లికి మరో ఏడాది వ్యవధి ఉంది. తన బాయ్‌ఫ్రెండ్ బతిమాలితే సెక్సులో పాల్గొన్న ఆ అమ్మాయి సెక్స్ చేసే సమయంలో అతడు తన పురుషాంగాన్ని ఆమె యోనిలో ప్రవేశింపజేసి స్ట్రోక్స్ ఇస్తుంటాడట. తనకున్న సమస్య ఏంటంటే, అతడు ఎంత గట్టిగా స్ట్రోక్స్ ఇస్తున్నా యోనికి సరిపడా పురుషాంగం ఉన్నట్లు అనిపించడం లేదట. చివరికి ఇలాంటి సందేహాలతోనూ డాక్టర్ ‘సమరం’ లాంటి సీనియర్లను సైతం కొంత మంది ఆశ్చర్యపరుస్తున్నారంటే పరిస్థితి ఎలా దిగజారిపోయిందో చూడండి.

సెక్స్ చేసే సమయంలో అతడి స్తంభించిన పురుషాంగాన్ని ప్రవేశపెట్టినా ఇంకా గ్యాప్ ఉంటోందట. అందువల్లనే ఏమోగానీ, అతడు ఎంతగా గట్టిగా స్ట్రోక్స్ ఇచ్చినా తృప్తి కలుగడంలేదట. పెళ్లయిన తర్వాత కూడా ఇలాగే ఉంటే, సెక్స్ జీవితంలో ఆనందం పొందలేకుండా పోతానని బెంగగా ఉందట. అతడి పురుషాంగం పెద్దదిగా మారి తనను తృప్తిపరిచే మార్గం ఉందా? అనే అనుమానం ఆమెను ఎంతో కాలంగా వేధిస్తోందట. ఇలాంటి దిక్కుమాలిన ప్రశ్నలకు, సందేహాలకు కూడా సమాధానాలు ఇచ్చే సెక్సాలజిస్టులు ఇంకా మనదేశంలో ఉన్నారు కాబట్టే అటువంటి ప్రశ్నలు, సందేహాలూ అడిగే వారి సంఖ్య కూడా తగ్గడం లేదు.

అయితే, దీనికి చాలా కారణాలుంటాయని ఓ నిపుణుడు సెలవిచ్చాడు. పురుషాంగం ప్రవేశించే కంటే ముందే యోని లైంగికపరంగా బాగా స్పందినప్పుడు సాగుతున్నట్లు ఉంటుందట. అలాంటి సమయంలో పురుషుడు స్పందించిన అంగాన్ని ప్రవేశపెట్టినప్పటికీ తగినంత ఫోర్ ప్లే చేయకుండా ప్రవేశపెడితే ఇలాంటి పరిస్థితి ఉత్పన్నమవుతుందన్నది ఆయన అభిప్రాయం.

లైంగిక ప్రక్రియలో ఫోర్ ప్లే అత్యావశ్యకత గురించి ప్రత్యేకించి చెప్పాల్సిందేముంది? అలా చేయకుండా నేరుగా పురుషాంగాన్ని ప్రవేశపెట్టినట్లయితే ఫలితం ఇలాగే ఉంటుందన్నది దాదాపు అందరికీ తెలిసిందే. మరో విషయం ఏమిటంటే, పెళ్లి కాకుండా ముందుగానే సెక్సులో పాల్గొనేవారిలో ఆందోళన, భయం ఉంటాయన్నది, చివరికి గర్భం వస్తుందనే జంకు కూడా ఉంటుందన్న విషయాన్ని మాత్రం ఆ సెక్స్ సూత్రాలు చెప్పిన నిపుణుడు వివరించకపోవడం శోచనీయం.

అందువల్ల సెక్సులో సమర్థవంతంగా పాల్గొనలేకపోతారు. ఇకపోతే పురుషాంగం ఎంత పొడవు ఉన్నదన్నది ముఖ్యం కాదు అది స్తంభించి గట్టిగా ఉంటుందా లేదా అనేది ముఖ్యం. అంతేకాదు స్త్రీ యోనిలో లైంగిక ఆనందాన్ని పెంచి సంతృప్తికి గురిచేసే కామనాడులు 2 నుంచి 3 అంగుళాలలోపే ఉంటాయి. కనుక పురుషాంగం పొట్టిగా ఉన్నా స్తంభించి ఉంటే సెక్సులో స్త్రీకి అమితానందం కలుగుతుంది. డిగ్రీ పూర్తి చేసి ఇంట్లో ఉంటున్న ఓ అమ్మాయి తన ఆర్థిక పరిస్థితుల దృష్ట్యా తన అక్క, బావ ఇంట్లో ఉంటూ చదువుకుంటోంది. అయితే, ఓ రోజున ఆమె అక్క ఇంట్లోలేని సమయంలో తన బావ గట్టిగా కౌగిలించుకుని ముద్దుపెట్టుకున్నాడట. ఆయన పట్టు నుంచి తను వదిలించుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తుంటే ప్లీజ్ నా కోర్కె తీర్చు బాగా చదివిస్తాను, మంచి సంబంధం చూసి పెళ్లి చేస్తాను అని చెప్పాడట.

అయినప్పటికీ తను అంగీకరించలేదట. చివరకు చిన్నచిన్న సరదాలు తీర్చుకునేందుకైనా సమ్మతించమని ప్రాధేయపడటంతో తలాడించిందట. దీంతో ఇంట్లో అక్క లేనిసమయంలో ముద్దులు పెట్టుకుంటూ స్తనాలు నొక్కుతూ తొడల మధ్య చేతులతో తాకుతున్నాడట. దీంతో తనలో కలిగే కోర్కెలను నిగ్రహించుకోలేకపోతున్నానటి, ఇప్పుడు తను ఏం చేయాలి? తన పరిస్థితి ఏంటి? అని ఆమె ప్రశ్నించింది. అర్జెంటుగా ఆ ఇంటిని వదిలి తన తల్లిదండ్రుల వద్దకు వెళ్లిపోవడం కంటే మరో మార్గం ఆమెకు వేరే లేదన్నది స్నష్టం. లేనిపక్షంలో ఏదో ఒక రోజున బలహీనమైన క్షణంలో ఆమె బావకు లొంగిపోవడం ఖాయం. డిగ్రీ పూర్తి చేసింది కాబట్టీ ఏదో ఒక ఉద్యోగం చేసుకుంటూ ఆమె తల్లిదండ్రులను పోషించుకోవడానికి అవకాశం ఉంది. ఆమె అక్క భర్త ప్రలోభాలకు లొంగి అక్కడే ఉన్నట్టయితే ఖచ్చితంగా ఆమె పెళ్లికాకముందే కన్యత్వాన్ని కోల్పోవాల్సి వస్తుంది. తద్వారా జీవితాంతం కుమిలిపోవడం ఖాయం.